Trình duyệt của bạn đã tắt chức năng hỗ trợ JavaScript. Website chỉ làm việc khi bạn bật nó trở lại. Để tham khảo cách bật JavaScript, hãy click chuột vào đây!
Thứ bảy, 27/07/2024, 16:26
Ban Trị Sự GHPGVN huyện Phú Vang - tỉnh Thừa Thiên Huế
Khóa tu Hoa Ưu Đàm 4 - Hoàn tất công tác chuẩn bị, sẵn sàng đón khóa sinh.
Khải Chánh Thứ năm - 02/08/2018 19:10
Tính đến thời điểm 16h ngày 2/8/2018 (nhằm ngày 21 tháng 6 năm Mậu Tuất) công tác chuẩn bị cho khóa tu Hoa Ưu Đàm 4 tại hai chùa Ngọc Anh và Giác Thế đã hoàn thành trên 90%. Sẵn sàng đón khóa sinh về tham dự.
Khóa tu truyền thống Hoa Ưu Đàm do BTS huyện Phú Vang tổ chức đã bước vào giai đoạn cuối của công tác chuẩn bị, về mọi mặt đã gần như hoàn tất. Khóa tu Hoa Ưu Đàm lần thứ 4 với chủ đề " Tâm từ bi" sẽ diễn ra từ ngày 3 - 7/8/ 2018 9 nhằm ngày 22 - 26/6/Mậu Tuất) chắc chắn sẽ mang đến cho các bạn trẻ tham dự nhiều điều lợi ích và bất ngờ.
Dưới đây là một vài hình ảnh trong công tác chuẩn bị.
Khải Chánh
Chú ý: Việc đăng lại bài viết trên ở website hoặc các phương tiện truyền thông khác mà không ghi rõ nguồn phatgiaophuvang.org là vi phạm bản quyền